[™ Forum Greensea ™][™ Teen Phan Rang ™]
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chen nhac vao blog voi nhaccuatui.com

Go down

Chen nhac vao blog voi nhaccuatui.com Empty Chen nhac vao blog voi nhaccuatui.com

Bài gửi by Admin 23/1/2008, 11:27 pm

Hướng dẫn chèn nhạc, list nhạc vào blog, diễn đàn... Để chia sẽ bài nhạc của bạn cho bạn bè cùng nghe hay chèn những bài nhạc (hoặc list nhạc) mà mình yêu thích từ NhacCuaTui.com lên blog hoặc diễn đàn thật đơn giản như sau:
dau tien ban vao http://nhaccuatui.com dnag ky' 1 tai khoan~
Chen nhac vao blog voi nhaccuatui.com Nghenhac
sau do ban dang nhap vao..chon. cho minh` nhung~ ban~ nhac. yeu thich
luu y' la khj nghe ban` nhac ma ban thich' thj` nen nho' nhap' dzo 2 phan` do' la: Them Vao Nhac Cua Tui va`Nghe Nhac Cua Tui..... tiep thep o~ phan lis nhac cua ban ban , ban nhap chon Cap Nhat Nhac Cua Tui..... va` cuoi cung` ban copy doan Code va` paste va0` blog...theo nhjeu` kieu~ khac' nhau.....Binh Thuong`_Tu dong play_Nhac Nen ( theo y thich cua ban)
Tro ve` phan` blog 360 ban lam nhu sau:
Chen nhac vao blog voi nhaccuatui.com Compose
Chen nhac vao blog voi nhaccuatui.com Html
Nhấn tổ hợp phím Ctrl+V để copy đoạn mã vào (chú ý: nên để trong thẻ p hay div không nên để đoạn trong thẻ font hay các thẻ tương tự vì trình duyệt có thể hiểu là dữ liệu text và không chạy đoạn mã đóChen nhac vao blog voi nhaccuatui.com Html2Chọn "Preview" để xem thử Chen nhac vao blog voi nhaccuatui.com PreviewVà cuối cùng là "Post This Entry" và bạn có thể kiểm tra kết quả của mình làm... :-)

Các chèn vào website cá nhân của bạn cũng tương tự như vậy.
3. Để chèn nhạc (list nhạc) vào diễn đàn:
Cách tương tự bạn copy đoạn mã "Copy vào diễn đàn" vào bài viết của bạn. Tuy nhiên, tùy vào diễn đàn hỗ trợ thế nào mà link chèn vào sẽ thay đổi các thẻ [FLASH][/FLASH] hoặc [SWF][/SWF]... Bạn vui lòng xem hướng dẫn của diễn đàn đó nhé
Admin
Admin
Admin

http://teenphanrang.good.to

- Similar topics