[™ Forum Greensea ™][™ Teen Phan Rang ™]
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

£í dØ çhÖä 1 †ìÑh jÊü

Go down

£í dØ çhÖä 1 †ìÑh jÊü Empty £í dØ çhÖä 1 †ìÑh jÊü

Bài gửi by zennhoz 22/2/2008, 3:21 am

Một cô gái hỏi bạn trai của mình:

_Tại seo anh jêu em???

_Seo em lại hỏi như thía, seo anh tìm đç lí do chứ!!!-chàng trai trả lời.

_Hẽm cóa lí do tức là anh huk jêu em

_Em huk thể suy diễn như thía đç

_Nhưng pạn trai của pạn em luc choa cô ík pjk lí do anh ta jêu cô ík

_Hoy đç, anh jêu em zì em xinh đẹp, giỏi jang, nhanh nhẹn. Anh jêu em zì nụ cười của em, zì em lạc wan. Anh jêu em zì em lun wan tâm đến người khác.

Cô gái cảm thấy rất hài lòng.

Vài tuần sau cô gặp phải 1 tai nạn rất khủng khiếp, nhưng rất may cô zẫn sống. Bỗng nhiên cô trở nên cáu kỉnh zì cô thấy mình zô dụng. Vài ngày sau khy bình phục cô nhân đç lá thư từ pạn trai của mình "Chào em jêu".

Anh jêu em zì em xinh đẹp. Thế zí vết sẹo trên mặt em pj giờ anh hẽm thể jêu em đç nữa.

Anh jêu em zì em giỏi jang nhưng pj giờ cóa làm đç j` đâu. Zị thỳ anh hẽm thể jêu em.

Anh jêu em zì em nhanh nhẹn nhưng thực tế là em đang ngồi trên xe lăn. Đây hẽm phải là lí do giúp anh cóa thể jêu em.

Anh jêu em zì nụ cười của em. Pj giờ anh hẽm thể jêu em nữa zì em lúc nèo cũng nhăn nhó, than vãn.

Anh jêu em zì em lun wan tâm đến người khác nhưng pj giờ em để choa người khác wan tâm đến em wá nhìu. Anh hẽm jêu em nữa.

Đấy em chẳng cóa j` khiến anh phải jêu em zị mừh anh zẫn jêu em. Em cóa cần lí do nữa hem em jêu.

Cô gái bật khóc & chắc chắn cô hẽm cần 1 lí do nèo nữa. Còn các pạn cóa bao giờ hỏi những người thân hoặc người jêu mình zì seo họ jêu pạn chưa???Tình jêu đôi khy hẽm nhất thiết phải cần lí do đâu pạn ạ!!!!!!!!!!!
zennhoz
zennhoz
Nghiệp Đoàn Blog

- Similar topics