[™ Forum Greensea ™][™ Teen Phan Rang ™]
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ban iu! cua~ tui, nguoi` tui quy' nhut'

3 posters

Go down

ban iu! cua~ tui, nguoi` tui quy' nhut' Empty ban iu! cua~ tui, nguoi` tui quy' nhut'

Bài gửi by Anna 5/2/2008, 8:56 am

[color=red]29 te^t' rui` ba` kon ui! zui we', may' bua~ nay ban' cafe cho ba` tam' . hok bik' ba~ co' cho xien` hok ho*.buo^n` we' , co' 1 chie^n ma` gio*` kui hok the^~ noi'ra dc. bi gio` ma` tui con` hok xac' dinh dc tinh` cam~ cua~ minh` nua~. nhu zi thi` lam` seo tui co' the^~ noi' duoc. nhung ma` co' 1 tin` cam~ ma` tui nhan bik' dc. do' chinh'la` tinh` ban. cho du` nguoi` khac' co' ngan cang~ chung' toi choi voi' nhau tui cung~ van~ la` ban cua~ no'. luc' no' buo^n` tui cung~ buo^n`,no' luo^n tam su* zoi' tui nhiu` chie^n cua~ no' nhung ma` co' nhiu` luc' tui lam` cho no' buo^n` va`tui cung~ zi. tui so* ngay` nao` do' tui va` no' hok con` la` ban nua~ thi` sao . chac' tui che^t' ma^T'.vi` tu` nho~ den' zo*` tui chi~ co' 1 nguoi` ban tha^t su chinh'la` no' thui.tui bik' no' ra^T' buo^n` kh chie^n do'xay~ ra,tui cung~hok bik' phai~ la`m sao de^~ hok lam` to^n~ thuong no'. vay ma` no' van~ hok trach' tui nu~a.no' van~ choi voi' tui nhu* thuong`va` tui bik' rang` no' chinh' la` nguoi` ban to^t' nhat' ua~ tui. Neutral lol!
Anna
Anna
thành viên

http://blog.360.yahoo.com/blog-I1SUh.k_c6npJRLam6PSCct8?l=6&u=10

ban iu! cua~ tui, nguoi` tui quy' nhut' Empty Re: ban iu! cua~ tui, nguoi` tui quy' nhut'

Bài gửi by helboy44 5/2/2008, 7:19 pm

den' 1 ngay` nao` do',no' lap gia dinh` va` co' viec lam`,no' cho toi muon tien` thi` luc' do' no' la` 1 nguoi` ban tot' het' suc' cua~ toi...hjc Omely
helboy44
helboy44
BAN QUẢN TRỊ

ban iu! cua~ tui, nguoi` tui quy' nhut' Empty Re: ban iu! cua~ tui, nguoi` tui quy' nhut'

Bài gửi by LiSa 5/2/2008, 8:36 pm

noj' thja' cung~ noaj'.....ban to^t' la` tu*` trong to^T" ra .....pak' helboy nj` gja `o^j` njn noaj' caj' gj` cung~ chj bjt to*J" tje^n` nong.....+)E^? du*o*ng~ gja` ah`....he^he^ lol!
LiSa
LiSa
BAN QUẢN TRỊ

Bài gửi by helboy44 6/2/2008, 3:22 am

eeeee,hinh` nhu em luc' nao` cung~ kiem' chuyen voi' anh het' ha~,wanh' em gio`
helboy44
helboy44
BAN QUẢN TRỊ

Bài gửi by LiSa 10/2/2008, 2:33 am

uj gjoj`...so*. wue'.......bùn bùn kjm' chuyện chơj dj đóa...^^ lol!
LiSa
LiSa
BAN QUẢN TRỊ

Bài gửi by helboy44 10/2/2008, 7:28 am

chaj oi chaj.hok bit' anh khoai' em hay gai em nua~,gio` muon' gi` ho~ kung,vo nha` em bi gio` a'
helboy44
helboy44
BAN QUẢN TRỊ

Bài gửi by LiSa 4/3/2008, 5:01 am

ha?...zo^ nha` em chj...zo^ tha(m mj' pe' choa' bec. de^ ha?....dao. nj` bon. noa' cung~ bun` bun`....coa' gj` anh wue cho*j mj' noa choa zuj....( lu*U y'...njn ma(c. qua^n` day` o*? ban` toa...vj` noa' ra^T' ke^t' no*J +)oa' of nguoj` la...tru*` chu? nha`)..heheheh lol!
LiSa
LiSa
BAN QUẢN TRỊ

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content