[™ Forum Greensea ™][™ Teen Phan Rang ™]
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

GOOD BYE....MY LOVE....

Go down

GOOD BYE....MY LOVE.... Empty GOOD BYE....MY LOVE....

Bài gửi by LiSa 28/1/2008, 8:50 pm

Gió...Chẳng bao giờ...............

Anh sẽ mãi là cơn gió...mà chẳng bao giờ em bắt được............

Chẳng bao giờ..........................

Em không còn là em khi anh đến.....và khi anh ra đi em...cũng không còn là em......Gió vẫn thổi......cuốn đi những chiếc lá khô bên đường.....và cuốn đi cả những kỉ niệm...."em và anh".......Con đường này trước kia em luôn bước đi một mình và...bây giờ cũng thế.........em nhận ra em đang bước...."cô đơn" ....trên con đường dài phía trước...con đường không có anh.....

Căn phòng....hơi anh vẫn còn ấm..........rồi...........nước mắt..............rơi....Em trước đây....bây giờ...............em biết không còn là em........Anh đi...ngày ấy....trời không mưa......rất trong...và cao.............những đám mây bay hững hờ.....gió vẫn thổi...........gió thổi...chạm vào bờ mi.....đôi mắt và nước mắt..........em...lăn trơn gò má....nóng hổi.....

Anh luôn nói rằng :"Trong cuộc sống đều có ...những cảm xúc trong mỗi phút giây....được ở bên người thân, người mình yêu.....hãy sống 1 cuộc sống vui vẻ bên mọi người........những lúc đó ta sẽ thấy trân trọng những khỏanh khắc đó.........hãy để quá khứ như kỉ niệm đẹp...sống với hiện tại...đừng nhớ tới quá khứ và nghĩ đến tương lai"...

Em hiểu...giờ đây em đang sống với hiện tại...........không nhớ đến anh.....và cũng chẳng nghĩ đến tương lai.....em vẫn sống và trân trọng những gì mình có...không hy vọng...không mộng mơ tới cái quá khứ đã xa......TẠM BIỆT ANH........... " GOOD BYE MY LOVE"..............
LiSa
LiSa
BAN QUẢN TRỊ